Stundaskrá Vorannar 2018

 

ATHUGIÐ!

Unglinganámskeið fyrir 8.-10. bekkinga eru í Kársnesskóla og Vesturbæjarskóla.

Nýir kennslustaðir eru Lækjarskóli í Hafnarfirði á miðvikudögum og Fossvogsskóli í Reykjavík á mánudögum.

 

Mánudagar:

 

FOSSVOGSSKÓLI /  skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

 ATH: NÝR KENNSLUSTAÐUR

Kl. 14.45-15.45 / 2.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í tónmenntastofu skólans / BIÐLISTI

Kl. 16.00-17.00 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / kennt í íþróttasal skólans

Kennari: Írís Stefanía Skúladóttir, sviðslistakona. 

Aðstoðarkennari: Óðinn Ásbjarnarson.

Hefst mánudaginn 29. janúar, 2018.

 

KLIFIÐ, GARÐABÆ (SKRÁNING Á www.klifid.is)

Kl. 14.50-15.50 / 4.-5. bekkur / almennt námskeið / kennt í Flataskóla / BIÐLISTI

Kl. 15.50-16.50 / 2.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í Flataskóla

Kl. 16.50-17.50 / 6.-8. bekkur / almennt námskeið / kennt í Flataskóla

Kennari: Tinna Hrafnsdóttir, leikkona og leikstjóri.

Hefst mánudaginn 29. janúar, 2018.

 

MÝRARHÚSASKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.00-15.00 / 1.-2. bekkur / almennt námskeið / Hópur 1 / kennt í Félagsheimili Seltjarnarness

Kl.15.00-16-00 / 1.-2.bekkur / almennt námskeið / Hópur 2 / kennt í Félagsheimili Seltjarnarness / BIÐLISTI

Kl.16.00-17-00 / 3.-5.bekkur / almennt námskeið / Hópur 3 / kennt í Félagsheimili Seltjarnarness / BIÐLISTI

Kennari: Sumarliði V. Snæland Ingimarsson, leikari.

Hefst mánudaginn 29. janúar, 2018.

 

RIMASKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 16.00-17.00 / 1.-2. bekkur / almennt námskeið / kennt í tómstundarými skólans / BIÐLISTI

Kl. 17.00-18.00 / 3.-4. bekkur / almennt námskeið / kennt í tómstundarými skólans / BIÐLISTI

Kl. 18.00-19.00 / 5.-8. bekkur / almennt námskeið / kennt í tómstundarými skólans

Kennari: Albert Halldórsson, leikari.

Hefst mánudaginn 29. janúar, 2018.

 

Þriðjudagar: 

 

KÁRSNESSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 17.00-18.00 / 6.-8. bekkur / almennt námskeið / Kennt í Vallargerði, matsal

Kl. 18.00-19.30 / 8.-10. bekkur / UNGLINGANÁMSKEIР/ Kennt í Vallargerði, matsal

Kennarar: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstjóri

Aðstoðarkennari: Selma Rós Axelsdóttir. 

Hefst þriðjudaginn 30. janúar, 2018.

 

SNÆLANDSSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.30-15.30 / 1.-2. bekkur / almennt námskeið / kennt í Iglósalnum / BIÐLISTI

Kl. 15.30-16.30 / 3.-5. bekkur / almennt námskeið / kennt í Iglósalnum / BIÐLISTI

Kennari: Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm, leikkona

Hefst þriðjudaginn 30. janúar, 2018.

 

SPENNISTÖÐIN 101 Rvk. (við hliðina á Austurbæjarskóla)  

skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 18.00-19.00 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / Kennt í Spennistöðinni

Kennari: Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm, leikkona

Hefst þriðjudaginn 30. janúar, 2018.

 

Miðvikudagar: 

 

LÆKJARSKÓLI HAFNARFIRÐI

 ATH: NÝR KENNSLUSTAÐUR

skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.30-15-30 / 2.-3. bekkur / almennt námskeið / Kennt í tónmenntastofu/matsal skólans / BIÐLISTI

Kl. 15.30-16-30 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / Kennt í tónmenntastofu/matsal skólans / BIÐLISTI

Kl. 16.30-17-30 / 6.-8. bekkur / almennt námskeið / Kennt í tónmenntastofu/matsal skólans / BIÐLISTI

Kennari: Tinna Hrafnsdóttir, leikkona og leikstjóri.

Hefst miðvikudaginn 31. janúar, 2018.

 

BARNASKÓLINN Í REYKJAVÍK (HJALLASTEFNAN)

skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.30-15-30 / 2.-4. bekkur (7-9 ára) fyrri hópur / almennt námskeið / kennt í 6 ára kjarna drengja

Kl. 15.30-16-30 / 2.-4. bekkur (7-9 ára) seinni hópur / almennt námskeið / kennt í 6 ára kjarna drengja

Kennari: Albert Halldórsson, leikari.

Hefst miðvikudaginn 31. janúar, 2018.

 

Fimmtudagar: 

 

HÖRÐUVALLASKÓLI

skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.15-15.15 / 1.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í stofu 6 á bláa gangi / BIÐLISTI

Kl. 15.15-16.15 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / kennt í stofu 6 á bláa gangi

Kennari: Kennari: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstóri og Ástbjörg Rut Jónsdóttir, sviðslistakona. 

Hefst fimmtudaginn 1. febrúar, 2018.

 

ÍSAKSSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14:15-15:15 / 6-7 ára (1.-2. bekkur) / almennt námskeið / kennt í íþróttasalnum / BIÐLISTI

Kl. 15:15-16:15 / 8-9 ára (3.-4. bekkur) / almennt námskeið / kennt í íþróttasalnum / BIÐLISTI

Kennari: Aldís Davíðsdóttir, leikkona

Hefst fimmtudaginn 1. febrúar, 2018.

 

LAUGARNESSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 15:00-16:00 / 1.-2. bekkur / almennt námskeið / kennt í matsalnum/ BIÐLISTI

Kl. 16:00-17:00 / 3.-4. bekkur / almennt námskeið / kennt í matsalnum / BIÐLISTI

Kl. 17:00-18:00 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / kennt í matsalnum / BIÐLISTI

Kennarar: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstjóri og Íris Stefanía Skúladóttir, sviðslistakona. 

Hefst fimmtudaginn 1. febrúar, 2018.

 

Föstudagar: 

ÁRBÆJARSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.45-15.45 / 1.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í dansstofu skólans

Kl. 15.45-16.45 / 4.-5. bekkur / almennt námskeið / kennt í dansstofu skólans

Kl. 16.45-17.45 / 6.-8. bekkur / almennt námskeið / kennt í dansstofu skólans

Kennari: Albert Halldórsson, leikari.

Hefst föstudaginn 2. febrúar, 2018.

 

KÓPAVOGSSKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.15-15.15 / 2.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í tónlistarstofu/matsal skólans

Kl. 15.15-16.15 / 4.-6. bekkur / almennt námskeið / kennt í tónlistarstofu/matsal skólans

Kennari: Sigríður Eyrún Friðriksdóttir, leikkona. 

Hefst föstudaginn 2. febrúar, 2018.

 

SALASKÓLI / skráning í gangi á https://leynileikhusid.felog.is/

Kl. 14.00-15.00 / 1.-3. bekkur / almennt námskeið / kennt í stofu F5

Kl. 15.00-16.00 / 4.-5. bekkur / almennt námskeið / kennt í stofu F5

Kennari: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstóri.

Hefst föstudaginn 2. febrúar, 2018.

 

VESTURBÆJARSKÓLI 

Kl. 17.00-18.00 / 1.-2. bekkur / almennt námskeið / hópur 1 / kennt í matsalnum, íþróttasalnum og stofum til skiptis

Kennari: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstjóri

Kl. 17.00-18.00 / 3.-5. bekkur / almennt námskeið / hópur 2 / kennt í matsalnum, íþróttasalnum og stofum til skiptis / BIÐLISTI

Kennari: Tinna Hrafnsdóttir, leikkona

Kl. 18.00-19.00 / 2.-4. bekkur / almennt námskeið / hópur 3 / kennt í matsalnum, íþróttasalnum og stofum til skiptis / BIÐLISTI

Kennari: Tinna Hrafnsdóttir, leikkona

Kl. 19.00-20.00 / 5.-8. bekkur / almennt námskeið / hópur 4  / kennt í matsalnum, íþróttasalnum og stofum til skiptis / BIÐLISTI

Kennari: Tinna Hrafnsdóttir, leikkona

Kl. 18.00-19.30 / 8.-10. bekkur / UNGLINGANÁMSKEIÐ / hópur 5 /kennt í matsalnum, íþróttasalnum og stofum til skiptis

Kennari: Agnar Jón Egilsson, leikari og leikstjóri

Hefst föstudaginn 2. febrúar, 2018.